Kennarar

Skólinn hefur alla tíð átt því láni að fagna að við hann hafa starfað listamenn og hönnuðir í fremstu röð. Samsetning kennarahópsins hefur skapað margar góðar hefðir í kennsluháttum sem marka sérstöðu skólans þegar kemur að lengra skipulögðu námi, s.s. námi á listnámsbraut og í áfanganámi á BA-stigi.

Kennari Haustönn 2021
* Adrian John Crawley Listnámsbraut
* Aðalheiður Valgeirsdóttir Námskeið fyrir fullorðna
* Anna Cynthia C Leplar Teiknibraut, listnámsbraut
* Anna Hrund Másdóttir Listnámsbraut
* Anna Margrét Ólafsdóttir Barna- og unglinganámskeið
* Anna Þorbjörg Jóelsdóttir Listmálarabraut
* Anton Kaldal Ágústsson Listmálarabraut
* Arnar Ásgeirsson Listnámsbraut, myndlistarnám
* Ástríður Magnúsdóttir Listnámsbraut
* Atli Bollason Listnámsbraut
* Berglind Erna Tryggvadóttir Barna- og unglinganámskeið
* Berglind Jóna Hlynsdóttir Keramikbraut
* Birgitte Munck Eriksen Námskeið fyrir fullorðna
* Bjarki Gunnar Halldórsson Listnámsbraut
* Bjarnheiður Jóhannsdóttir Keramikbraut
* Bjarni Hinriksson Teiknibraut
* Bjarni Sigurbjörnsson Listmálarabraut
* Björk Gunnlaugsdóttir Námskeið fyrir fullorðna
* Björk Viggósdóttir Barna- og unglinganámskeið
* Brynhildur Pálsdóttir Keramikbraut
* Brynhildur Þorgeirsdóttir Listnámsbraut, myndlistarnám, barna- og unglinganámskeið
* Christalena Hughmanick Textílbraut
* Dagmar Atladóttir Myndlistarnám
* Dagný Gylfadóttir Keramikbraut
* Dagur Pétursson Pinós Barna- og unglinganámskeið
* Drífa Thoroddsen Textílbraut
* Einar Garibaldi Eiríksson Listnámsbraut
* Elísabet Brynhildardóttir Barna- og unglinganámskeið
* Elsa Dóróthea Gísladóttir Listnámsbraut
* Elva J Thomsen Hreiðarsdóttir Námskeið fyrir fullorðna
* Erling Þór Valsson Listnámsbraut
* Eygló Harðardóttir Listnámsbraut, námskeið fyrir fullorðna
* Finnur Arnar Arnarson Listnámsbraut
* Gígja Bjargardóttir Listnámsbraut
* Guðbjörg Björnsdóttir Námskeið fyrir fullorðna
* Guðbrandur Magnússon Barna- og unglinganámskeið
* Guðrún Hrönn Ragnarsdóttir Myndlistarnám
* Guðrún Vera Hjartardóttir Listnámsbraut
* Guja Dögg Hauksdóttir Listnámsbraut, námskeið fyrir fullorðna
* Halla Birgisdóttir Listnámsbraut
* Halla Kjartansdóttir Listnámsbraut
* Halldór Kristján Baldursson Námskeið fyrir fullorðna
* Haraldur Jónsson Listnámsbraut
* Helga Björk Ottósdóttir Námskeið fyrir fullorðna
* Herborg Eðvaldsdóttir Barna- og unglinganámskeið
* Hrefna Sigurðardóttir Textílbraut
* Hye Joung Park Myndlistarnám, námskeið fyrir fullorðna, barna- og unglinganámskeið
* Ína Salóme Hallgrímsdóttir Barna- og unglinganámskeið
* Inga Sigríður Ragnarsdóttir Námskeið fyrir fullorðna
* Ingunn Fjóla Ingþórsdóttir Listmálarabraut, listnámsbraut
* James Thomas Merry Textílbraut
* Jens Pfotenhauer Keramikbraut
* Jóhanna Ásgeirsdóttir Barna- og unglinganámskeið
* Jón Baldur Hlíðberg Námskeið fyrir fullorðna
* Jón Bergmann Kjartansson Listmálarabraut
* Jóna Hlíf Halldórsdóttir Listmálarabraut, Keramikbraut, teiknibraut, textílbraut, listnámsbraut
* Karlotta Jóhannesdóttir Blöndal Námskeið fyrir fullorðna
* Kristín Dagmar Jóhannesdóttir Listnámsbraut
* Kristín G Gunnlaugsdóttir Listmálarabraut, námskeið fyrir fullorðna
* Kristín Ragna Gunnarsdóttir Teiknibraut
* Kristinn Guðbrandur Harðarson Myndlistarnám, námskeið fyrir fullorðna
* Lee Lorenzo Lynch Listnámsbraut, námskeið fyrir fullorðna
* Leifur Ýmir Eyjólfsson Listnámsbraut
* Lilý Erla Adamsdóttir Textílbraut
* Linda Dögg Ólafsdóttir Teiknibraut
* Logi Bjarnason Listmálarabraut
* Louise Hazell A Harris Listnámsbraut
* Lovísa Sigurðardóttir Barna- og unglinganámskeið
* Lukas Gregor Bury Námskeið fyrir fullorðna
* Magnús Valur Pálsson Listnámsbraut
* Marco Dorn Myndlistarnám
* Margrét Blöndal Myndlistarnám
* Margrét E Laxness Teiknibraut, námskeið fyrir fullorðna
* Margrét M Norðdahl Myndlistarnám
* María Sjöfn Dupuis Davíðsdóttir Listnámsbraut, barna- og unglinganámskeið
* Marta María Jónsdóttir Listnámsbraut, námskeið fyrir fullorðna
* Ninna Margrét Þórarinsdóttir Listnámsbraut
* Oddný Jónsdóttir Sen Listnámsbraut
* Ólöf Erla Bjarnadóttir Námskeið fyrir fullorðna
* Örk Guðmundsdóttir Barna- og unglinganámskeið
* Örn Alexander Ámundason Listnámsbraut
* Pétur Atli Antonsson Námskeið fyrir fullorðna
* Pétur Thomsen Listnámsbraut
* Ragnheiður Gestsdóttir Barna- og unglinganámskeið
* Ragnheiður Sigurðardóttir Listnámsbraut
* Ragnheiður Björk Þórsdóttir Textilbraut
* Sadie Iris Cornette Cook Listnámsbraut
* Selma Hreggviðsdóttir Listnámsbraut
* Sigmundur Breiðfjörð Þorgeirsson Teiknibraut
* Sigríður Björg Sigurðardóttir Listnámsbraut, námskeið fyrir fullorðna
* Sigrún Sigvaldadóttir Listnámsbraut
* Sigtryggur Bjarni Baldvinsson Listnámsbraut, námskeið fyrir fullorðna
* Sigurður Hauksson Námskeið fyrir fullorðna
* Sigurlína Margrét Osuala Keramikbraut
* Sindri Snær S Leifsson Textílbraut
* Sólveig Aðalsteinsdóttir Listnámsbraut
* Svanbjörg Helena Jónsdóttir Keramikbraut
* Tara Njála Ingvarsdóttir Barna- og unglinganámskeið
* Tindur Lilja Hólmfríðar Pétursdóttir Teiknibraut
* Þór Sigurþórsson Barna- og unglinganámskeið
* Þóra Breiðfjörð Sigurgeirsdóttir Barna- og unglinganámskeið
* Þórarinn Blöndal Listnámsbraut
* Þórdís Sigfúsdóttir Keramikbraut
* Þorgerður Ólafsdóttir Listnámsbraut
* Þórunn Maggý Kristjánsdóttir Listnámsbraut
* Þórunn María Jónsdóttir Námskeið fyrir fullorðna
* Þuríður Ósk Smáradóttir Námskeið fyrir fullorðna
* Una Margrét Árnadóttir Listnámsbraut
* Unnar Örn Jónasson Auðarson Listnámsbraut
* Valgarður Gunnarsson Námskeið fyrir fullorðna
* Valur Brynjar Antonsson Keramikbraut, listmálarabraut, teiknibraut, textílbraut
* Vigfús Birgisson Keramikbraut, textílbraut
* Ýr Jóhannsdóttir Textílbraut