Heiti námskeiðs Kennsludagur Kennari Hefst Verð Innritun

Sumarnámskeið

4-5 ára Litur, form og teikning Mán, þri, mið, fim, fös Guðrún Vera Hjartardóttir 12. Ágúst, 2019 24000 Stendur yfir
6-9 ára Litur, form og teikning Mán, þri, mið, fim, fös Guðrún Vera Hjartardóttir 12. Ágúst, 2019 24000 Stendur yfir
6-9 ára Litir og tilfinningar - Korpúlfsstaðir Mán, þri, mið, fim, fös Fríða María 12. Ágúst, 2019 24000 Stendur yfir
6-9 ára Litir og tilfinningar - Korpúlfsstaðir e.h. Mán, þri, mið, fim, fös Fríða María Harðardóttir 12. Ágúst, 2019 24000 Stendur yfir
6-9 ára Náttúrurannsóknir í myndlist Mán, þri, mið, fim, fös Ragnheiður Gestsdóttir 12. Ágúst, 2019 24000 Stendur yfir
10-12 ára Furðupeysur Mán, þri, mið, fim, fös Ýr Jóhannsdóttir 12. Ágúst, 2019 24000 Stendur yfir
10-12 ára Sjónhverfingar í myndlist Mán, þri, mið, fim, fös Kristín Dóra Ólafsdóttir 12. Ágúst, 2019 24000 Stendur yfir
10-12 ára Sjónhverfingar í myndlist e.h. Mán, þri, mið, fim, fös Kristín Dóra Ólafsdóttir 12. Ágúst, 2019 24000 Stendur yfir
10-12 ára Kommiks og kvikun Mán, þri, mið, fim, fös Þórey Mjallhvít 12. Ágúst, 2019 24000 Stendur yfir

Haust 2019 - 4-5 ára

4-5 ára Myndlist Þriðjudagur Vala Jónsdóttir 10. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
4-5 ára Myndlist Fimmtudagar Hildigunnur Birgisdóttir 12. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
4-5 ára Myndlist - fyrir hádegi Laugardagur Guðný Rúnarsdóttir, Dagmar Atladóttir 14. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
4-5 ára Myndlist - eftir hádegi Laugardagur Guðný Rúnarsdóttir, Dagmar Atladóttir 14. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19

Haust 2019 - 6-9 ára

6-9 ára Myndlist Mánudagur Ína Salóme Hallgrímsdóttir 9. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
6-9 ára Myndlist - Miðberg Mánudagur Brynhildur Þorgeirsdóttir 9. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
6-9 ára Myndlist Þriðjudagur Lovísa Lóa Sigurðardóttir 10. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
6-9 ára Myndlist Þriðjudagur Ína Salóme Hallgrímsdóttir 10. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
6-9 ára Myndlist - Korpúlfsstaðir Þriðjudagur Vigdís Klemenzdóttir 10. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
6-9 ára Myndlist Miðvikudagur Björk Viggósdóttir 11. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
6-9 ára Myndlist Fimmtudagur Brynhildur Þorgeirsdóttir 12. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
6-9 ára Leirmótun Fimmtudagur Guðný Rúnarsdóttir 12. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
6-9 ára Myndlist Föstudagur Una Björg Magnúsdóttir 13. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
6-9 ára Myndlist - fyrir hádegi Laugardagur Björk Viggósdóttir, María Sjöfn Dupuis Davíðsdóttir 14. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19
6-9 ára Myndlist - eftir háegi Laugardagur Björk Viggósdóttir, María Sjöfn Dupuis Davíðsdóttir 14. September, 2019 47000 Hefst 14.08.19

Haust 2019 - 10-12 ára

10 - 12 ára Teikning og málun Mánudagur Þór Sigurþórsson 9. September, 2019 54300 Hefst 14.08.19
10-12 ára Teikning og málun Þriðjudagur Guðrún Hrönn Ragnarsdóttir 10. September, 2019 54300 Hefst 14.08.19
10-12 ára Leirrennsla og mótun Þriðjudagur Guðrún Jóna Halldórsdóttir 10. September, 2019 54300 Hefst 14.08.19
10-12 ára Teikning og málun Miðvikudagur Þórey Mjallhvít Ómarsdóttir 11. September, 2019 54300 Hefst 14.08.19
10-12 ára Teikning og málun - Korpúlfsstaðir Miðvikudagur Elva Hreiðarsdóttir 11. September, 2019 54300 Hefst 14.08.19
10-12 ára Teikning og málun- Miðberg Miðvikudagur Brynhildur Þorgeirsdóttir 11. September, 2019 54300 Hefst 14.08.19
10-12 ára Tölvuteikning og rafræn list Fimmtudagur Ninna Þórarinsdóttir 12. September, 2019 54300 Hefst 14.08.19
10-12 ára Myndasögur Fimmtudagur Dagur Pétursson 13. September, 2019 54300 Hefst 14.08.19
10-12 ára Teikning og málun Föstudagur Fríða María Harðardóttir 14. September, 2019 54300 Hefst 14.08.19
10-12 ára Leirrennsla og skúlptúr Laugardagur Herborg Eðvaldsdóttir, Guðrún Jóna Halldórsdóttir 14. September, 2019 54300 Hefst 14.08.19

Haust 2019 - 13-16 ára

13-16 ára Tölvuteikning og rafræn list Mánudagur Ninna Þórarinsdóttir 9. September, 2019 59300 Hefst 14.08.19
13-16 ára Teikning, málun og blönduð tækni Þriðjudagur Fríða María Harðardóttir 10. September, 2019 59300 Hefst 14.08.19
13-16 ára Leir og gifsmót -leikur að formum Þriðjudagur Guðbjörg Björnsdóttir 10. September, 2019 59300 Hefst 14.08.19
13-16 ára Kommiks og kvikun Miðvikudagur Þórey Mjallhvít Ómarsdóttir 11. September, 2019 59300 Hefst 14.08.19
13-16 ára Teikning málun og grafík Miðvikudagur Guðrún Hrönn Ragnarsdóttir 11. September, 2019 59300 Hefst 14.08.19
13-16 ára Teikning, málun og blönduð tækni Fimmtudagur Una Björg Magnúsdóttir 12. September, 2019 59300 Hefst 14.08.19
13-16 ára Leirrennsla og mótun Föstudagur Guðbjörg Björnsdóttir 13. September, 2019 59300 Hefst 14.08.19

Haust 2019 - Almenn námskeið - Teikning

Módelteikning Fimmtudagur Kristín Gunnlaugsdóttir, Halldór Baldursson 12. September, 2019 93800 Hefst 14.08.19
Módelteikning Mánudagur Sigga Björg Sigurðardóttir 9. September, 2019 93800 Hefst 14.08.19
Módelteikning - morguntímar Föstudagur Valgarður Gunnarsson 13. September, 2019 87800 Hefst 14.08.19
Myndskreytingar og myndasögur Mánudagur Linda Ólafsdóttir, Lóa Hlín Hjálmtýsdóttir 9. September, 2019 67700 Hefst 14.08.19
Teikning 1 Mánudagur Eygló Harðardóttir 9. September, 2019 67700 Hefst 14.08.19
Teikning 1 Miðvikudagur Elín Helena Evertsdóttir 11. September, 2019 67700 Hefst 14.08.19
Teikning 1 - Korpúlfsstaðir Miðvikudagur Elva Hreiðarsdóttir 11. September, 2019 67700 Hefst 14.08.19
Teikning 1 morguntímar Þriðjudagur Margrét Laxness 10. September, 2019 62800 Hefst 14.08.19
Teikning 2 Þriðjudagur Sólveig Aðalsteinsdóttir, Margrét Laxness 10. September, 2019 67700 Hefst 14.08.19
Portrett - efni og aðferðir Þriðjudagur Halldór Baldursson, Sigga Björg Sigurðardóttir, Guðrún Vera Hjartardóttir 10. September, 2019 90500 Hefst 14.08.19

Haust 2019 - Almenn námskeið - Málun

Flóra og fauna - teikning, gouache og vatnslitun Miðvikudagur Jón Baldur Hlíðberg 11. September, 2019 82600 Hefst 14.08.19
Litaskynjun Þriðjudagur Þórunn María Jónsdóttir 10. September, 2019 82600 Hefst 14.08.19
Málun Miðvikudagur Sigtryggur Bjarni Baldvinsson 11. September, 2019 82600 Hefst 14.08.19
Málun - Korpúlfsstaðir Mánudagur Aðalheiður Valgeirsdóttir 9. September, 2019 82600 Hefst 14.08.19
Málun Vinnustofa Föstudagur Valgarður Gunnarsson 13. September, 2019 57400 Hefst 14.08.19
Vatnslitun tilraunir - hádegistímar Fimmtudagur Marta María Jónsdóttir 12. September, 2019 57400 Hefst 14.08.19
Vatnslitur Þriðjudagur Jón Axel Björnsson 10. September, 2019 82600 Hefst 14.08.19

Haust 2019 - Almenn námskeið - Keramik

Leirkerarennsla Mánudagur Guðný M Magnúsdóttir 9. September, 2019 99600 Hefst 14.08.19
Leirkerarennsla Miðvikudagur Þuríður Ósk Smáradóttir 11. September, 2019 99600 Hefst 14.08.19
Leirkerarennsla morguntímar Fimmtudagur Þuríður Ósk Smáradóttir 12. September, 2019 92600 Hefst 14.08.19
Leirmótun og rennsla Þriðjudagur Guðný M Magnúsdóttir 10. September, 2019 99600 Hefst 14.08.19
Leirmótun og skúlptúr Fimmtudagur Hye Joung Park 12. September, 2019 94700 Hefst 14.08.19

Haust 2019 - Almenn námskeið - Annað

Gróðurhús hugmyndanna Miðvikudagur Ingunn Fjóla Ingþórsdóttir, Lóa Hlín Hjálmtýsdóttir, Hildur Steinþórsdóttir 11. September, 2019 87400 Hefst 14.08.19
Ljósmyndun Mánudagur Kristín Hauksdóttir 9. September, 2019 88600 Hefst 14.08.19
Photoshop og InDesign - Tölvunámskeið Fimmtudagur Magnús Valur Pálsson. Margrét Laxness 12. September, 2019 82600 Hefst 14.08.19
Listmálarinn sem aldrei var til Mán-fös Jón B. K. Ransu 2. September, 2019 39800 Hefst 14.08.19