Heiti námskeiðs Kennsludagur Kennari Hefst Verð Innritun

Hliðskjálf VR Lab - GT Akademían

13-16 ára Listsköpun í sýndarveruleika Miðvikudagur Ninna Þórarinsdóttir og Hafdís Hreiðarsdóttir 16. Október, 2019 25.000 kr Lokið

Korpúlfsstaðir - Grafarvogur

10-12 ára Leirmótun Mánudagur Svafa Björg Einarsdóttir 16. September, 2019 54300 Lokið
10-12 ára Teikning og málun Miðvikudagur Elva Hreiðarsdóttir 11. September, 2019 54300 Lokið
Málun Mánudagur Aðalheiður Valgeirsdóttir 9. September, 2019 82600 Lokið
Teikning 1 Miðvikudagur Elva Hreiðarsdóttir 11. September, 2019 67700 Lokið

Miðberg - Breiðholt

6-9 ára Myndlist Mánudagur Brynhildur Þorgeirsdóttir 9. September, 2019 47000 Lokið
10-12 ára Teikning og málun Miðvikudagur Brynhildur Þorgeirsdóttir 11. September, 2019 54300 Lokið

Haust 2019 - 4-5 ára

4-5 ára Myndlist Þriðjudagur Vala Jónsdóttir 10. September, 2019 47000 Lokið
4-5 ára Myndlist Fimmtudagar Hildigunnur Birgisdóttir 12. September, 2019 47000 Lokið
4-5 ára Myndlist - fyrir hádegi Laugardagur Guðný Rúnarsdóttir, Dagmar Atladóttir 14. September, 2019 47000 Lokið
4-5 ára Myndlist - eftir hádegi Laugardagur Guðný Rúnarsdóttir, Dagmar Atladóttir 14. September, 2019 47000 Lokið

Haust 2019 - 6-9 ára

6-9 ára Myndlist Mánudagur Lovísa Lóa 9. September, 2019 47000 Lokið
6-9 ára Myndlist Þriðjudagur Lovísa Lóa Sigurðardóttir 10. September, 2019 47000 Lokið
6-9 ára Myndlist Þriðjudagur Ína Salóme Hallgrímsdóttir 10. September, 2019 47000 Lokið
6-9 ára Myndlist Miðvikudagur Björk Viggósdóttir 11. September, 2019 47000 Lokið
6-9 ára Leirmótun Fimmtudagur Guðný Rúnarsdóttir 12. September, 2019 47000 Lokið
6-9 ára Myndlist Föstudagur Una Björg Magnúsdóttir 13. September, 2019 47000 Lokið
6-9 ára Myndlist - fyrir hádegi Laugardagur Björk Viggósdóttir, María Sjöfn Dupuis Davíðsdóttir 14. September, 2019 47000 Lokið
6-9 ára Myndlist - eftir hádegi Laugardagur Björk Viggósdóttir, María Sjöfn Dupuis Davíðsdóttir 14. September, 2019 47000 Lokið

Haust 2019 - 10-12 ára

10-12 ára Teikning og málun Þriðjudagur Guðrún Hrönn Ragnarsdóttir 10. September, 2019 54300 Lokið
10-12 ára Leirrennsla og mótun Þriðjudagur Örk Guðmundsdóttir 10. September, 2019 54300 Lokið
10-12 ára Teikning og málun Miðvikudagur Þórey Mjallhvít Ómarsdóttir 11. September, 2019 54300 Lokið
10-12 ára Tölvuteikning og rafræn list Fimmtudagur Ninna Þórarinsdóttir 12. September, 2019 54300 Lokið
10-12 ára Myndasögur Fimmtudagur Dagur Pétursson 12. September, 2019 54300 Lokið
10-12 ára Teikning og málun Föstudagur Fríða María Harðardóttir 13. September, 2019 54300 Lokið
10-12 ára Leirrennsla og skúlptúr Laugardagur Herborg Eðvaldsdóttir, Örk Guðmundsdóttir 14. September, 2019 54300 Lokið

Haust 2019 - 13-16 ára

13-16 ára Tölvuteikning og rafræn list Mánudagur Ninna Þórarinsdóttir 9. September, 2019 59300 Lokið
13-16 ára Teikning, málun og blönduð tækni Þriðjudagur Fríða María Harðardóttir 10. September, 2019 59300 Lokið
13-16 ára Teikning málun og grafík Miðvikudagur Guðrún Hrönn Ragnarsdóttir 11. September, 2019 59300 Lokið
13-16 ára Teikning, málun og blönduð tækni Fimmtudagur Una Björg Magnúsdóttir 12. September, 2019 59300 Lokið
13-16 ára Leirrennsla og mótun Föstudagur Guðbjörg Björnsdóttir 13. September, 2019 59300 Lokið

Haust 2019 - Almenn námskeið - Teikning

Módelteikning Fimmtudagur Kristín Gunnlaugsdóttir, Halldór Baldursson 12. September, 2019 93800 Lokið
Módelteikning Mánudagur Sigga Björg Sigurðardóttir 9. September, 2019 93800 Lokið
Módelteikning - morguntímar Föstudagur Valgarður Gunnarsson 13. September, 2019 87800 Lokið
Myndskreytingar og myndasögur Mánudagur Linda Ólafsdóttir, Lóa Hlín Hjálmtýsdóttir 9. September, 2019 67700 Lokið
Teikning 1 Mánudagur Eygló Harðardóttir 9. September, 2019 67700 Lokið
Teikning 1 Miðvikudagur Elín Helena Evertsdóttir 11. September, 2019 67700 Lokið
Teikning 1 morguntímar Þriðjudagur Margrét Laxness 10. September, 2019 62800 Lokið
Portrett - efni og aðferðir Þriðjudagur Halldór Baldursson, Sigga Björg Sigurðardóttir, Guðrún Vera Hjartardóttir 10. September, 2019 90500 Lokið

Haust 2019 - Almenn námskeið - Málun

Flóra og fauna - teikning, gouache og vatnslitun Miðvikudagur Jón Baldur Hlíðberg 11. September, 2019 82600 Lokið
Litaskynjun Þriðjudagur Þórunn María Jónsdóttir 10. September, 2019 82600 Lokið
Málun Miðvikudagur Sigtryggur Bjarni Baldvinsson 11. September, 2019 82600 Lokið
Málun Vinnustofa Föstudagur Valgarður Gunnarsson 13. September, 2019 57400 Lokið
Vatnslitun tilraunir - hádegistímar Fimmtudagur Marta María Jónsdóttir 19. September, 2019 57400 Lokið

Haust 2019 - Almenn námskeið - Keramik

Leirkerarennsla Mánudagur Guðný M Magnúsdóttir 9. September, 2019 99600 Lokið
Leirkerarennsla Miðvikudagur Þuríður Ósk Smáradóttir 11. September, 2019 99600 Lokið
Leirkerarennsla morguntímar Fimmtudagur Þuríður Ósk Smáradóttir 12. September, 2019 92600 Lokið
Leirmótun og rennsla Þriðjudagur Guðný M Magnúsdóttir 10. September, 2019 99600 Lokið
Leirmótun og skúlptúr Fimmtudagur Hye Joung Park 12. September, 2019 94700 Lokið

Haust 2019 - Almenn námskeið - Annað

Gróðurhús hugmyndanna Fimmtudagur Ingunn Fjóla Ingþórsdóttir, Lóa Hlín Hjálmtýsdóttir, Hildur Steinþórsdóttir 12. September, 2019 87400 Lokið
Ljósmyndun Mánudagur Kristín Hauksdóttir 9. September, 2019 88600 Lokið