Kennarar skólaárið 2015 - 2016


  • Andrea Fanney Jónsdóttir
Textíll diplómanám
  • Anna Cynthia Leplar
Teikning diplómanám / Almenn námskeið / Sjónlistadeild
  • Anna Hallin
Barnadeild / Almenn námskeið
  • Arnþrúður Ösp Karlsdóttir
Textíll diplómanám
  • Ásdís Arnalds
Sjónlistadeild
  • Áslaug Sverrisdóttir
Textíll diplómanám
  • Ásthildur Magnúsdóttir
Textíll diplómanám
  • Bjarki Bragason
Almenn námskeið / Sjónlistadeild
  • Bjarni Hinriksson
Teikning diplómanám
  • Björk Viggósdóttir
Barnadeild
  • Brian Pilkington
Teikning diplómanám
  • Brynhildur Pálsdóttir
Textíll diplómanám / Mótun diplómanám
  • Brynhildur Þorgeirsdóttir
Barnadeild / Sjónlistadeild
  • Christie Alexander
Textíll diplómanám
  • Dodda Maggý Kristjánsdóttir
Sjónlistadeild
  • Dorrte Karrebæk
Teikning diplómanám
  • Einar Garíbaldi Eiríksson
Sjónlistadeild
  • Elsa Dórothea Gísladóttir
Barnadeild / Sjónlistadeild
  • Erla Stefánsdóttir
Sjónlistadeild
  • Eygló Harðardóttir
Sjónlistadeild
  • Frímann Kjerúlf
Sjónlistadeild
  • Gerður Leifsdóttir
Myndlist diplómanám
  • Guðbjörg Káradóttir
Barnadeild / Almenn námskeið / Mótun diplómanám
  • Guðjón Ketilsson
Almenn námskeið
  • Guðný M. Magnúsdóttir
Barnadeild / Almenn námskeið
  • Guðný Rúnarsdóttir
Barnadeild
  • Guðrún Bjarnadóttir
Textíll diplómanám
  • Guðrún Einarsdóttir
Almenn námskeið
  • Guðrún Vera Hjartardóttir
Barnadeild / Almenn námskeið / Sjónlistadeild
  • Guja Dögg Hauksdóttir
Barnadeild
  • Gunnhildur Helgadóttir
Mótun diplómanám
  • Halla (Hallfríður) Sólveig Þorgeirsdóttir
Teikning diplómanám
  • Halldór Baldursson
Teikning diplómanám
  • Haraldur Jónsson
Sjónlistadeild
  • Harpa Árnadóttir
Almenn námskeið
  • Helga Pálína Brynjólfsdóttir
Textíll diplómanám
  • Hildigunnur Birgisdóttir
Barnadeild / Almenn námskeið
  • Hildur Bjarnadóttir
Textíll diplómanám
  • Hlíf Ásgrímsdóttir
Almenn námskeið
  • Ingólfur Arnarson
Sjónlistadeild
  • Ína Salóme Hallgrímsdóttir
Barnadeild
  • Jón Bergmann Kjartansson Ransú
Almenn námskeið / Sjónlistadeild
  • Jóní Jónsdóttir
Sjónlistadeild
  • Karlotta Blöndal
Barnadeild / Almenn námskeið / Sjónlistadeild
  • Katrín Elvarsdóttir
Sjónlistadeild
  • Kolbeinn Hugi Höskuldsson
Myndlist diplómanám
  • Kristinn Guðbrandur Harðarson
Myndlist diplómanám
  • Kristín María Ingimarsdóttir
Textíll diplómanám
  • Kristín Ragna Gunnarsdóttir
Teikning diplómanám
  • Kristján Björn Þórðarson
Sjónlistadeild
  • Kristrún Thors
Almenn námskeið
  • Lára Garðarsdóttir
Teikning diplómanám
  • Magnea Einarsdóttir
Textíll diplómanám
  • Magnús Gestsson
Sjónlistadeild
  • Magnús Valur Pálsson
Sjónlistadeild
  • Margrét H. Blöndal
Textíll diplómanám / Barnadeild / Almenn námskeið
  • Margrét M. Norðdahl
Myndlist diplómanám
  • Martin Fowler
Teikning diplómanám
  • Oddný Sen
Sjónlistadeild
  • Ólöf Erla Bjarnadóttir
Mótun diplómanám
  • Ragnheiður Gestsdóttir
Barnadeild
  • Salvatore Rubbino
Teikning diplómanám
  • Sigrún Halla Unnarsdóttir
Textíll diplómanám
  • Sigrún Sigvaldadóttir
Sjónlistadeild
  • Sigtryggur Bjarni Baldvinsson
Almenn námskeið / Sjónlistadeild
  • Sigurður Þórisson
Teikning diplómanám
  • Sigurlína Margrét Osuala
Mótun diplómanám
  • Sólveig Aðalsteinsdóttir
Textíll diplómanám / Almenn námskeið
  • Steinar Örn Atlasson
Diplómanám Mótun, Teikning, Textíll
  • Tanja Huld Levy Guðmundsdóttir
Textíll diplómanám
  • Unnar Örn Jónasson
Sjónlistadeild
  • Úlfhildur Dagsdóttir
Teikning diplómanám
  • Þorri Hringsson
Teikning diplómanám / Almenn námskeið
  • Þóra Sigurðardóttir
Almenn námskeið
  • Þórey Mjallhvít Ómarsdóttir
Barnadeild
  • Þórunn María Jónsdóttir
Sjónlistadeild
  • Þuríður Ósk Smáradóttir
Barnadeild / Mótun diplómanám